‘Bao la mkono’ lahojiwa bungeni

WAKATI taifa likijiandaa kuingia kwenye Uchaguzi wa Serikali za Mitaa, Oktoba mwaka huu na baadaye Uchaguzi Mkuu 2020, serikali na Chama Cha Mapinduzi (CCM), hoja kuhusu ‘bao la mkono’ yaibuliwa. Anaripoti Danson Kaijage, Dodoma … (endelea). Wabunge wa upinzani leo tarehe 12 Juni 2019 wametaka kujua, ni kwa namna gani serikali imeandaa mazingira kuhakikisha ‘mchezo’ ......

read more...

Share |

Published By: MwanaHALISI Online - 4 days ago

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News