Maaskofu waicharukia serikali

MKUU wa Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT), Dk. Frederick Shoo, amesema ya kuwa kuna watu duniani leo wanaotumia nguvu kuuficha ukweli, bila kujua kuwa ukweli unaasili ya kutofichika. Anaripoti Mwandishi Wetu…(endelea). Alisema, na upendo wa dhati ndiyo uliowafanya kina mama waliokwenda kaburini kwa Yesu wakadiriki hata kuhatarisha maisha yao. Baba Askofu Shoo alitoa ......

read more...

Share |

Published By: MwanaHALISI Online - Monday, 22 April

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News