Madeni ya Simba yakwamisha Bil. 20 za uwekezaji wa MO

MWENYEKITI wa Bodi ya Wakurugenzi ya Simba, Mohammed Dewji ‘MO’ amesema kuwa madeni ndiyo sababu kuu iliyopelekea pesa za uwekezaji Sh. 20 bilioni kushindwa kufika ndani ya klabu hiyo mpaka pale mahesabu yatakapokamilika. Anaripoti Kelvin Mwaipungu … (endelea). Mwekezaji huyo amesema kuwa wakati wanafanya mabadiliko ya muundo wa klabu hiyo waligundua kuwa klabu hiyo ilikuwa ......

read more...

Share |

Published By: MwanaHALISI Online - Wednesday, 22 May

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News