Magori afungukia Bocco kusaini Polokwane City

Utata utatani unaambiwa, mshambuliaji John Bocco ameiingiza katika vita klabu yake ya Simba na ile Polokwane City inayoshiriki Ligi Kuu Afrika Kusini baada ya kusaini mikataba na klabu hizo....

read more...

Share |

Published By: Mwananchi - 5 days ago

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News

  • In the last 2 days
  • AUSSEMS AVUJISHA USAJILINA Bingwa (Yesterday) - MWAMVITA MTANDA WAKATI wapenzi wa Simba wakiendelea kusikilizia majina ya wachezaji wao waliosajiliwa kuitumikia timu...