MV Nyerere yamng’oa Mbunge wa Chadema Ukerewe

MBUNGE wa Ukerewe mkoani Mwanza, Joseph Mkundi  amejiuzulu wadhifa huo pamoja na uanachama wa chama cha Chadema. Anaripoti Mwandishi Wetu … (endelea). Mkundi amejiuzulu wadhifa huo kupitia barua yake aliyoiwasilisha jana tarehe 10 Oktoba 2018 katika Ofisi ya Spika wa Bunge, akidai kuwa, kutelekezwa na ndugu zake kisiasa ambao hakuwataja jina, katika janga la ajali ......

read more...

Share |

Published By: MwanaHALISI Online - Wednesday, 10 October

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News