Polisi watunukiwa zawadi, wajane wakumbukwa

JESHI la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam limetoa motisha kwa askari wake waliofanya vizuri kwenye majukumu yao ya kulinda wananchi na mali zao. Anandika Mwandishi Wetu … (endelea). SACP, Lazoro Mambosasa Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda hiyo amesema mpango wa kutoa zawadi kwa jeshi hilo ni mwendelezo wa kuwatia moyo askari wanaopambana ......

read more...

Share |

Published By: MwanaHALISI Online - Friday, 12 April

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News