Rais Magufuli: Mungu amewaumbua

RAIS John Magufuli amesema, Mungu amewaumbua watu waliodhihaki hatua ya serikali kufanya mazungumzo na Kampuni ya Bharti Airtel International mwaka mmoja uliopita. Anaripoti Regina Mkonde … (endelea). Rais Magufuli ametoa kauli hiyo leo tarehe 10 Juni 2019, Ikulu Jijini Dar es Salaam wakati kampuni hiyo ikikabidhi hundi ya Sh. 3 Bilioni ikiwa ni gawio pamoja na Sh. ......

read more...

Share |

Published By: MwanaHALISI Online - Monday, 10 June

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News