Uchambuzi wa Shaffih Dauda Simba vs Al Ahly

Kuelekea mchezo wa Caf Champions League hatua ya makundi Simba vs Al Ahly, watu wengi wamekuwa wakiamini Simba ina nafasi ya kushinda mchezo huo kwa kutumia faida ya uwanja wa nyumbani. Shaffih Dauda yupo tofauti kidogo na watu wengi wanaoamini mnyama atalamba pointi mbele ya Al Ahly. Jamaa anasema game itakuwa ngumu kwa sababu Ahly wanatambua mchezo huo ni kama fainali kwao na endapo watashinda watajiwekea mazingira mazuri ya kufuzu robo fainali. Dauda anawapa Ahly nafasi kubwa ya kushinda mechi hiyo japo anaamini inaweza kutokea Simba wakafanya kinyume na anachofikiria...

read more...

Share |

Published By: Shaffih Dauda - Monday, 11 February

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News