Wabunge wafunguka kutekwa kwa MO Dewji

BAADHI ya Wabunge hapa nchini wametoa neno kuhusu tukio la kupotea kwa Mfanyabiashara Mohammed Dewji ‘Mo Dewji’, huku wakitoa wito kwa serikali kufanya uchunguzi wa tukio hilo na kutoa taarifa ili kuitoa hofu jamii. Anaripoti Mwandishi Wetu … (endelea). Akizungumzia kuhusu tukio hilo lililotokea alfajiri ya leo tarehe 11 Oktoba 2018, katika Gym ya hoteli ya ......

read more...

Share |

Published By: MwanaHALISI Online - Thursday, 11 October

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News